रात्रीच्या अंधारात बायको समजून बहिणीला झवलं

रात्रीच्या अंधारात बहिणीला चोदलं (Raatrichya Andharat Bahinila Chodl) – Fucked sister in the darkness of the night

माझं नाव संजय आहे. मी पुण्यात एका छोट्या फ्लॅटमध्ये राहतो. माझं वय ३२ आहे, आणि मी एका आयटी कंपनीत नोकरी करतो. माझी बायको, प्रिया, आणि माझी धाकटी बहीण, स्वाती, आमच्यासोबत राहतात. प्रिया ३० ची आहे, आणि स्वाती २६ ची. प्रिया सुंदर आहे—तिचे स्तन मऊ आणि आकर्षक, तिची गांड चालताना थिरकते, आणि तिच्या योनीची उष्णता मला नेहमीच खेचते. पण स्वातीचं सौंदर्य वेगळंच आहे. तिचे टणक स्तन ब्लाऊजमधून बाहेर यायला आतुर असतात, तिची गांड तरुणपणाने भरलेली आहे, आणि तिच्या चेहऱ्यावर एक नकळत कामुकता झळकते. पण ती माझी बहीण आहे, आणि मी तिला कधीच त्या नजरेने पाहिलं नव्हतं—किंवा असं मला वाटत होतं.

पण एक रात्र माझं सगळं बदलून टाकणारी ठरली. ती होती शनिवारची रात्र. पुण्यात त्या दिवशी पाऊस जोरात कोसळत होता. वीज गेली होती, आणि रात्रीचा अंधार गडद झाला होता. प्रिया तिच्या मैत्रिणीच्या लग्नासाठी मुंबईला गेली होती. ती दोन दिवसांनी परतणार होती. घरी फक्त मी आणि स्वाती होतो. मी माझ्या खोलीत बेडवर पडलो होतो. पाऊस आणि थंडीमुळे झोप येत नव्हती. माझ्या शरीरात एक अजीब उष्णता जाणवत होती. प्रियाची आठवण येत होती—तिचे नरम ओठ, तिची गरम योनी, तिची थिरकणारी गांड. माझा लंड हळूहळू ताठायला लागला.

रात्रीचे १२ वाजले असतील. अंधारात काहीच दिसत नव्हतं. मला जाणवलं की कोणीतरी माझ्या खोलीत आलं. एक आकृती माझ्या बेडवर येऊन शेजारी झोपली. तिची उष्णता मला जाणवली. मी वाटलं, “प्रिया लवकर परत आली का?” मी हळूच विचारलं, “प्रिया, तू कधी आलीस?” पण उत्तर आलं नाही. अंधारात मला काहीच दिसत नव्हतं. मी हात पुढे केला आणि तिच्या कमरेवर ठेवला. ती मऊ होती, गरम होती. माझ्या शरीरात आग भडकली. “प्रिया, तू मला खूप मिस केलंस,” मी म्हणालो आणि तिला जवळ ओढलं.

ये कहानी और भी हॉट और सेक्सी है :  आसमान की परी की चुदाई भरी रात

तिचे ओठ माझ्या ओठांना लागले. ते नरम होते, ओलसर होते. मी तिचे ओठ चोखायला सुरुवात केली. ती सिसकली— “आह्ह.” मला वाटलं प्रिया मूडमध्ये आहे. माझे हात तिच्या नाईटीवर गेले. ती पातळ नाईटी होती, आणि तिच्या शरीराची उष्णता मला जाणवत होती. मी तिची नाईटी वर सरकवली. माझे हात तिच्या स्तनांवर गेले—ते टणक होते, गोल होते, आणि घामाने ओले झाले होते. “प्रिया, तुझे स्तन किती मस्त आहेत,” मी म्हणालो आणि ते दाबायला सुरुवात केली. ती सिसकली— “आह्ह, हळू कर ना.” पण अंधारात मला तिचा चेहरा दिसत नव्हता. मी तिच्या नाईटीचा खांदा खाली सरकवला आणि तिचे स्तन उघडे केले. माझं तोंड तिच्या बोंटावर गेलं. मी ते चोखलं, आणि ती ओरडली— “उफ्फ, असं काय करतोयस?”

माझे हात तिच्या गांडीवर गेले. तिची गांड मऊ होती, भरलेली होती. मी तिला मसलं आणि म्हणालो, “प्रिया, तुझी गांड मला वेड लावते.” ती सिसकत होती, पण ती मला थांबवत नव्हती. माझ्या शरीरातली आग आता बेकाबू झाली होती. मी तिची नाईटी पूर्ण काढून टाकली. ती माझ्यासमोर नग्न होती. तिची योनी माझ्या हाताला जाणवली—भिजलेली, गरम, आणि मला हाक मारणारी. मी माझे कपडे फेकले. माझा लंड बाहेर आला—लांब, कडक, आणि ताठलेला. “प्रिया, तुझी योनी माझ्यासाठी तयार आहे,” मी म्हणालो. ती काहीच बोलली नाही, फक्त सिसकत राहिली.

मी तिचे पाय फाकवले. तिच्या योनीवर माझी जीभ ठेवली. ती गरम होती, रसाने ओली झालेली होती. मी तिची योनी चाटायला सुरुवात केली. ती ओरडली— “आह्ह, हे काय करतोयस? मला वेड लागेल.” मी तिची योनी चोखत राहिलो. तिचा रस माझ्या तोंडात येत होता. “प्रिया, तुझी योनी किती गोड आहे,” मी म्हणालो. ती सिसकत म्हणाली, “झव मला, आता सहन होत नाही.” मला वाटलं प्रिया खूप गरम झाली आहे. मी माझा लंड तिच्या योनीवर घासला. ती कापत होती. मी एक जोरदार धक्का मारला, आणि माझा लंड तिच्या योनीत घुसला. ती किंचाळली— “आह्ह, माझी योनी फाटली.”

ये कहानी और भी हॉट और सेक्सी है :  దిదీ టైట్ పూకు చూడై అవకాశం నాకు దొరికింది

मी तिला झवायला सुरुवात केली. माझा लंड तिच्या योनीत आत-बाहेर करत होता, आणि तिचे स्तन प्रत्येक धक्क्याने उडत होते. ती ओरडत होती— “आह्ह, जोरात, माझी योनी फाडून टाक.” मी वेड्यासारखं तिला झवत होतो. तिचे सिसके अंधारात गूंजत होते— “उफ्फ, मला मारून टाकशील.” माझी श्वासं तिच्या चेहऱ्यावर पडत होती, आणि माझ्या शरीरात आग पेटली होती. मी तिला उलटं केलं. तिची गांड माझ्यासमोर उघडी झाली—मऊ, गोल, आणि मला बोलावणारी. “प्रिया, तुझी गांड पण झवणार,” मी म्हणालो. ती सिसकत म्हणाली, “झव, माझी गांड तुझीच आहे.”

मी तिच्या योनीत पुन्हा लंड घुसवला आणि मागून तिला झवायला सुरुवात केली. माझे हात तिच्या गांडीवर पडत होते, आणि ती सिसकत होती— “उफ्फ, माझी गांड जळतेय.” मी तिच्या गांडीत एक बोट घातलं, आणि ती वेड्यासारखी ओरडली— “आह्ह, मला मारून टाक.” मी तिला झवत राहिलो. तिची योनी माझ्या लंडाने भरली होती. रात्रीचा अंधार, पावसाचा आवाज, आणि आमच्या चोदण्याचा ताल—सगळं एक झालं होतं.

रात्र गेली. मी तिला वेगवेगळ्या पोजमध्ये झवलं. कधी बेडवर, कधी तिला उचलून तिच्या गांडीवर धक्के मारले. तिचे स्तन माझ्या तोंडात होते, आणि मी ते चोखत होतो. ती ओरडली— “माझी योनी भरून टाक.” मी तिला भिंतीला टेकवून झवलं. माझा लंड तिच्या योनीच्या खोलात गेला, आणि ती किंचाळली— “आह्ह, माझी योनी सुजली.” मी माझं वीर्य तिच्या योनीत सोडलं, आणि ती माझ्या छातीवर कोसळली.

पहाट झाली. वीज परत आली. मी डोळे उघडले, आणि माझा श्वास थांबला. माझ्या शेजारी प्रिया नव्हती—ती स्वाती होती. ती नग्न होती, तिचे स्तन उघडे होते, आणि तिची योनी माझ्या वीर्याने ओली झाली होती. मी घाबरलो. “स्वाती, हे काय झालं?” मी ओरडलो. ती लाजली आणि म्हणाली, “दादा, मला रात्री थंडी वाजत होती. मी तुझ्या खोलीत आले. पण तू मला प्रिया समजलास.”

ये कहानी और भी हॉट और सेक्सी है :  भाभीची टाइट योनी आणि माझा मोटा लंड

माझं डोकं फिरलं. मी माझ्या बहिणीला बायको समजून झवलं होतं. पण तिच्या चेहऱ्यावर लाज होती, आणि एक अजीब स्मितही. “दादा, मला वाईट वाटत नाही,” ती हळूच म्हणाली. मी तिच्या स्तनांकडे पाहिलं—ते अजूनही गरम होते. माझ्या मनात पाप आणि सुख यांचं मिश्रण झालं. त्या रात्री मी स्वातीला चोदलं, आणि ती माझ्यासाठी प्रिया बनली. आमचं नातं बदललं, पण त्या अंधारातला सुखाचा क्षण मी कधीच विसरू शकणार नाही.